• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

chó nhật 3 tháng bỏ ăn ủ rũ ai giúp mình với

Hồng Hạnh

mình mới mua e chó nhật. bé vui vẻ chạy nhảy suốt ngày. hqua trời nắng mình có nấu nước nóng tắm nhanh cho bé rồi sấy khô. đến trưa nay có biểu hiện ngủ nhiều. chiều nay mình đi học tầm 4h về bé đang ngủ vẫn chạy ra đón nhưng có vẻ không nhanh nhẹn như bình thường. mình cứ nghĩ vì bé đang buồn ngủ. Bé nhà mình nghịch nên mình có xích bé lại tầm 15 phút để dọn dẹp vì bé ị bậy 1 bãi không loãng mà mềm lúc thả ra thì bé ủ rũ nằm im không ăn không uống. Nằm đến tận bây giờ không chịu ăn gì. có dậy đi ị 1 tí thôi nhưng phân loãng có nước. Giờ mình nên làm gì. Mọi ng có kinh nghiệm chỉ giúp mình với.

thanh_hm89

YTC Developer
Hồng Hạnh said:
mình mới mua e chó nhật. bé vui vẻ chạy nhảy suốt ngày. hqua trời nắng mình có nấu nước nóng tắm nhanh cho bé rồi sấy khô. đến trưa nay có biểu hiện ngủ nhiều. chiều nay mình đi học tầm 4h về bé đang ngủ vẫn chạy ra đón nhưng có vẻ không nhanh nhẹn như bình thường. mình cứ nghĩ vì bé đang buồn ngủ. Bé nhà mình nghịch nên mình có xích bé lại tầm 15 phút để dọn dẹp vì bé ị bậy 1 bãi không loãng mà mềm lúc thả ra thì bé ủ rũ nằm im không ăn không uống. Nằm đến tận bây giờ không chịu ăn gì. có dậy đi ị 1 tí thôi nhưng phân loãng có nước. Giờ mình nên làm gì. Mọi ng có kinh nghiệm chỉ giúp mình với
Các cửa hàng người bán chó thường với mục đích kinh doanh nên điều kiện kém + với việc thay đổi môi trường sống + bạn tắm bé dẫn đến vi khuẩn vi rút có thể tẫn công.
Chắc bé nhà bạn chưa đủ tuổi chích ngừa đâu nhỉ?
Các điều kiện trên rất dễ đẫn đến các bé mắc bệnh do virus dẫn đến tiêu chảy suy kiệt.
Đưa bé đến bác sĩ sớm nhất.