• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

chó bị sưng mồm?

khoailangchien

hix. bạn nào hiểu biết giúp mình với! =[[ Xuxu nhà mình đang bị sưng ở miệng, lở loét và chảy máu. thật ra môi đã đỏ mọng từ khá lâu rồi, có lẽ phải mấy tháng rồi nhưng mng bảo ko sao nên mình cho qua. ko ngờ bây giờ lại thành ra như thế =[[ mình đã ktra miệng và mắt đều không có gì lạ, chỉ có vành môi lúc đầu thì rỉ máu, xong rồi loét ra, sưng vêu lên. hix. ban nao biêt thj gjup minh vơi. minh cam on truoc. hjx

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
khoailangchien said:
hix. bạn nào hiểu biết giúp mình với! =[[ Xuxu nhà mình đang bị sưng ở miệng, lở loét và chảy máu. thật ra môi đã đỏ mọng từ khá lâu rồi, có lẽ phải mấy tháng rồi nhưng mng bảo ko sao nên mình cho qua. ko ngờ bây giờ lại thành ra như thế =[[ mình đã ktra miệng và mắt đều không có gì lạ, chỉ có vành môi lúc đầu thì rỉ máu, xong rồi loét ra, sưng vêu lên. hix. ban nao biêt thj gjup minh vơi. minh cam on truoc. hjx
M sợ bé bị nhiễm trùng r ấy,chắc bị xây xát vào đâu hoặc bị viêm...Tốt nhất b đưa ra thú y kt,trc mắt là lấy oxi già hay thuốc tím rửa sát trùng cho bé nhé...