• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cat Ly Family

Bạn thích em mèo nào nhất???

• Total voters
    8

punkendy

Chào mọi người !!^^:good_job:mình xin giới thiệu với mọi người về mấy bé mèo nhà mình,4 nhóc này là món quà mừng sinh nhật 14t mà mama Sully(mẹ của mấy nhóc) tặng cho mình sau mấy lần Sully "hẹn hò" với anh mèo hàng xóm á! :gongxi-1:Chọn ngay cái mền của mình làm nơi sinh baby mới ghê chứ,giờ vẫn giữ cái mền đó làm kỉ niệm. hix:lau_mo_hoi:
Mama Sully nè!
View attachment 8098
Tên: Sully
Tên thường gọi: Bánh Tiêu (nói thật thì thích gọi là "Bà Già" hơn.Chỉ gọi Bánh Tiêu vào những lúc mình đói bụng thôi,kêu thế cho đỡ đói trong lúc chờ cơm):man_in_love:
Sở thích & tính cách: Chơi đùa với các nhóc,ăn vụng (cái này thì khỏi chê,cực siêu mà chẳng thể tự hào nổi."xấu hổ quá"),nịnh hót,"bú tí" con sâu bông (cứ như con nít í),thích chụp hình rồi nhờ mình pót lên twitpic,thích trang điểm...
Ước mơ: Làm người mẫu ảnh hoặc người mẫu thời trang.Bằng chứng đây --->View attachment 8099View attachment 8100View attachment 8101View attachment 8102
Anh cả nè!
View attachment 8103View attachment 8104View attachment 8105
Tên: Springly
Tên thường gọi: Bánh Cam
Sở thích & tính cách: Đánh nhau với mấy đứa em,rất hiền nên mỗi lần ăn tập thể đều bị mama và Bánh Bò dành ăn (tội),rất sợ chó, gặp là gừ gừ liền.
Ước mơ: Người mẫu ảnh (không thích thời trang cho lắm):lau_mo_hoi:View attachment 8106View attachment 8107
Em mèo dữ nhất nhà!
View attachment 8108
Tên: Summerly
Tên thường gọi: Bánh BòView attachment 8109
Sở thích & tính cách: Rất thích ăn và giành ăn (ăn gì cũng được tất),rất hay gây sự với anh em trong nhà và cả mama Sully,thích nghịch tóc người khác (nhất là những người tóc dài hehe):ngoi_xom:View attachment 8110
Ước mơ: Vận động viên Boxing
Em này dễ xương lắm nà!

Tên: Autumnly
Tên thường gọi: Bánh Chuối
View attachment 8111View attachment 8112
Sở thích & tính cách: Mê ngủ (chỉ ngủ và ngủ),hiền ơi là hiền,cute nhất nhà.:juuuu:
Ước mơ: Muốn được ghi tên vào sách kỉ lục Guiness ^^View attachment 8113
Em út đây!
View attachment 8116
Tên: Winterly
Tên thường gọi: Bánh Khét (ko đen mun nên chỉ "khét" thôi) View attachment 8114
Sở thích & tính cách: Hiếu động hơn Bánh Chuối nhưng cũng mê ngủ,thích ko ngủ khi cả nhà đang ngủ:keke_hehe:
Ước mơ: Mãi mãi là con cưng của mama Sully thôi!View attachment 8117
Bạn thích bé nào nhất ???

Pilovepet

LOVE ANIMAL
Thích em bánh chuối và bánh khét, yêu dã man, tàn bạo :143163ljogging: :co_y_tuong_xau: :sadcorner: :143164lsmokingg: :143164lsmokingg:

tra tra

T.Viên Năng Động
yêu tất, chẳng biết vote cho bé nào, thêm 1 cái yêu tất để vote thì tớ vote ngay!!! đại gia đình nhà bạn yêu quá đi thôi!!!!!