• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cảnh cáo nick lovepet12306

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Theo dõi nick lovepet12306 theo thông báo của một số thành viên YTC, Quyên nhận thấy rằng:

Nick lovepet12306 được tạo thành ngày 28 Feb 2012, hiện nay đã có 236 comment, trong đó ko có bất kì topic nào, và số comment của ngày hôm nay tính tới thời đểm hiện tại là 181.

View attachment 22608
Trong đó nội dung của các Cm đa số là:
View attachment 22609

Với những dẫn chứng Quyên đưa ra, cho thấy mem này đang có ý định spam cho lên rank, vì vậy Quyên quyết định removed 100 post của mem này. Và đồng thời gửi thông báo nhắc nhở đến mem này, nếu mem này tiếp tục vi phạm, Quyên sẽ ban nick cảnh cáo 07 ngày.

Thay mặt BQT YTC,

Quyên

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Công nhận bạn này spam ác thật :-SS
Đâu đâu ở 4rum cũng thấy up up tùm lum >"

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
uhm đồng ý luôn,phải nhắc nhở bạn ấy

Sukure

Event & Marketing Administrator
Staff member
Administrator
hết mún CM, up cho ng khác lun >"< :lac_dau: :lac_dau:

bạn có thể cmt và up dùm nhưng bạn phải đóng góp ý kiến hoặc viết một câu nào đó có ý nghĩa chứ không phải là upppppppp nhé!!!

lovepet12306

T.Viên Năng Động
ờ tại buổi sáng đó mình rãnh hết sức hok biết làm gì nên up cho mấy bạn ý. rút kinh nghiệm rồi ^^ :ngoi_xom: :ngoi_xom: :ngoi_xom: :ngoi_xom:

Sukure

Event & Marketing Administrator
Staff member
Administrator
ờ tại buổi sáng đó mình rãnh hết sức hok biết làm gì nên up cho mấy bạn ý. rút kinh nghiệm rồi ^^ :ngoi_xom: :ngoi_xom: :ngoi_xom: :ngoi_xom:

Ok..hi hi...Chúc bạn có những ngày vui vẻ ^^ :good_job:

lovepet12306

T.Viên Năng Động
Ok..hi hi...Chúc bạn có những ngày vui vẻ ^^ :good_job:

thk bạn. dạo này mình bị gì đó. rãnh lúc nào là bay zô forum, đọc hết cái này đến cái kia, xong CM, CM >"< :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua:
mai đi học ùi. phải kiếm chế thui :dead: :dead:

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
uhm bạn rút kinh nghiệm là được rùi,chúc bạn luôn vui :bye: :bye: :bye: