• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

cần tư vấn bệnh cúa cún

mark1122

hình như video xem đc r đó các bạn xem đoán bệnh giúp mình , nếu chưa xem đc nữa mình ráng up youtube tại cứ bắt chờ kiểm duyệt hoài

Pham hoang ngoc tram

Vẫn Fa đấy tám đi :/
chắc là trc đó bé ăn xương bị mắc cổ nên mới khặc khặc thế thôi. bạn thử sờ xem mũi bé có ướt ko có chạy nhảy nhanh nhẹn ko

mark1122

Pham hoang ngoc tram said:
chắc là trc đó bé ăn xương bị mắc cổ nên mới khặc khặc thế thôi. bạn thử sờ xem mũi bé có ướt ko có chạy nhảy nhanh nhẹn ko
Mũi của cún vẫn ướt , chạy nhaỷ vẫn bình thường , đôi khi cún mình bị vậy và còn ói ra nhầy vàng nữa bạn tư van mình với , ak cún mình hay ăn bậy nhất là giấy

mark1122

Qa h youtube mới duyệt xog , với lại khj ấy mới 7h sáng a mik chưa cho cún ăn j cả , cún thỉnh thoảng cứ thế nên mik sợ lỡ bệnh j lâu ngay chữa không kịp

Pham hoang ngoc tram

Vẫn Fa đấy tám đi :/
chó ta hả bạn. nước dịch vàng cua bé có tanh ko. có chảy nc mũi ko... theo mình bé bị parvo. đoán thui nhé. bạn nên cho bé đi bsty đi.

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
Bị lâu chưa bạn?
Không giống bị ho
Có vẻ như là bị mắc dị vật trong mũi
Bạn để 1 hoặc 2 ngày nữa xem bé có tự khỏi dc k.

mark1122

small_dragon said:
Bị lâu chưa bạn?
Không giống bị ho
Có vẻ như là bị mắc dị vật trong mũi
Bạn để 1 hoặc 2 ngày nữa xem bé có tự khỏi dc k.
chó ta hả bạn. nước dịch vàng cua bé có tanh ko. có chảy nc mũi ko... theo mình bé bị parvo. đoán thui nhé. bạn nên cho bé đi bsty đi.
Nghe bà cho bảo chó này chó cỏ . Nhầy vàng thì mình không ngửi nên ko bik tanh hay không , theo mik mũi cún lúc nào cũng ươn ướt để đánh hơi thì phải ko thấy có dịch nhầy j chảy từ mũi ra cả hiện tại cún vẫn ăn uống chạy nhảy bt ko dấu hiệu ủ rũ bỏ ăn .
Cún bị như vậy cũng hơn 3 tháng rồi , cún mình thỉnh thoảng ăn bậy nhất là giấy nên mình cứ nghĩ do ăn bậy rồi ói nhưng mỗi lần cún bị như trên video mình cũng sợ lắm .

MECSADEC

NGười anh Vĩ đại
kệ thôi! , ban mua cai nhiệt kế kiem tra xem ??? nhiet dộ cua cún tb la 39*

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
Nhiệt độ trung bình của chó là 38 độ. 39 độ là sốt. Chó cỏ là chó ta. Cho đi thú y đi bạn
39 độ là bt nhé. Đồng chí vui lòng kiểm tra kỹ thông tin rồi hãy nói cho ng khác. Đưa thông tin sai lệch, sẽ làm chủ của cún hoang mang vô ích.