• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

cách nuôi husky ^^

damtuannghia

nhà mình từ trước đến h nuôi 5 con chó ta,nhưng đều dc 2-3 tháng là suống lỗ ..... mà mình rất thích nuôi chó,nên mình quyết định mua 1 em husky về nuôi .... và bh chưa biết cách chăm sóc ẻm thế nào...mọi người chỉ giùm nha,thanks trước ^^

whydoyou

Member
Tốt nhất bạn ko nên nuôi chó ! Husky khó nuôi hơn chó ta rất nhìu, còn bạn nuôi chó ta mà chết thì.....tôi nghĩ bạn nên để tình thương cho loài chó cao hơn niềm đam mê của bạn ! Chào

hieupccc1

Tốt nhất bạn ko nên nuôi chó ! Husky khó nuôi hơn chó ta rất nhìu, còn bạn nuôi chó ta mà chết thì.....tôi nghĩ bạn nên để tình thương cho loài chó cao hơn niềm đam mê của bạn ! Chào

câu trả lời chí lý vl, thằng này nuôi chó ta mà chết đc 5 con rồi thì chắc có 1 không 2. Nghe dân gian nói là nuôi chó mà chết thì đem vứt xuống sông, hồ nếu chôn sẽ khó nuôi được chó khác. Làm vậy tuy hơi mất vệ sinh nhưng là kinh nghiệm dân gian chắc cũng có 1 phần nào đó đúng ^^