• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Các cấp bậc trong diễn đàn

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
Chào BĐH YTC,

Cho mình hỏi về các cấp bậc trong diễn đàn như: Silver/Gold/Platinum member, Thành viên năng động...Các cấp này sẽ được diễn đàn tự động nâng lên khi mem đã đạt được số bài viết quy định hay còn thủ tục gì khác ko? Mình chưa hiểu rõ lắm về "Thành viên năng động". Ko biết cái tên này nghĩa là có nhiểu bài viết nói chung hay thường xuyên có mặt trên diễn đàn để giao lưu, buôn bán...Mong các admin giải thích thêm.

Thứ 2 cho mình hỏi bao giờ sẽ có 1 đợt tuyển mod hay thành viên BĐH. Mình theo dõi thì biết 2 mục này đã hết hạn tuyển lâu rồi nhưng ko biết sắp tới có tuyển ko để có gì mình chuẩn bị đăng ký.

Cảm ơn các bạn đã giải đáp thắc mắc! :)

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Vấn đề 1:

Group Title Số Bài Viết

YTC Member 0
YTC Lover

Silver Member 100
YTC Developer

Gold Member 300

YTC Developer

Gold Member 500
T.Viên Năng Động

Platinum Member 1000
T.Viên Năng Động

Diamond Member 3000
T.Viên Năng Động

P/s: Spam để lên cấp thì sẽ đc move vào group Banned.

Vấn đề 2:

Hiện tại diễn đàn ko tuyển thêm Mod, khi nào có đợt sẽ thông báo.

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Admin Quỷ ơi, cho mình hỏi hiện mình đc Gold member,trên 500 bài viết, nhưng sao mình vẫn là YTC Developer, trc khi dđàn gặp sự cố mất khá nhìu bài viết, mình đc 700 mấy, gold member, và là tv Năng Động, sự cố kĩ thuật chăng? Dẫu bít tham gia dđàn qtrong k phải ở số lượng bài viết mà qtrong là những bài viết đóng góp, có ích. ^^

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Bao Linh 85 said:
Admin Quỷ ơi, cho mình hỏi hiện mình đc Gold member,trên 500 bài viết, nhưng sao mình vẫn là YTC Developer, trc khi dđàn gặp sự cố mất khá nhìu bài viết, mình đc 700 mấy, gold member, và là tv Năng Động, sự cố kĩ thuật chăng? Dẫu bít tham gia dđàn qtrong k phải ở số lượng bài viết mà qtrong là những bài viết đóng góp, có ích. ^^
Done!

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
Xin cảm ơn admin Quỷ đã giải đáp thắc mắc dùm em :)

thienchip86

YTC Developer
Mình tham gia vì yêu thích pet nên cung không quan trọng lắm hihi,nhưng kể được trong BQT thường xuyên với các bài viết hơn kể cũng thích nhỉ?hi hi