• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cả nhà vô cho nhau biết mặt phát nào....^^ Mai kia có cơ hội off còn dễ...há há

viptieuthu

Super Moderator
Super Moderator
CHưa phát hiện ra cái quán nào luôn...anh Hà mã béo!!!

noidayanhluonnhoveem

d(^i^)b
Administrator
:th_haha_hammer:bị vip chê là hà mã nên mình pos lên để thanh minh

viptieuthu

Super Moderator
Super Moderator
:th_haha_hammer:bị vip chê là hà mã nên mình pos lên để thanh minh

Ồ! càng post lên càng thấy anh giống hà mã béo tợn :girl_in_love: :th_haha_hammer:

noidayanhluonnhoveem

d(^i^)b
Administrator
:girl_in_love::th_haha_hammer::th_haha_hammer::th_haha_hammer::th_haha_hammer:

E

emnammeo

Guest
Anh post ảnh cũ nha. Đẹp trai phết đấy chứ. Em biết anh là ai đấy! :girl_in_love:

Pikachu

T.Viên Năng Động
Anh post ảnh cũ nha. Đẹp trai phết đấy chứ. Em biết anh là ai đấy! :girl_in_love:

thì là a Hoàng chứ ai =.=

viptieuthu

Super Moderator
Super Moderator
thì là a Hoàng chứ ai =.=

Hoàng đâu mà Hoàng!!! anh hà mã đấy :girl_in_love: :th_haha_hammer:

Sukure

Event & Marketing Administrator
Staff member
Administrator
Ôi mới có một ngày thôi mà mọi người chém em tơi tả, tả tơi...bây giờ may là có anh Tuấn Anh post ảnh...he he...mọi người sáng chém anh ý đi...em sức cùng lực kiệt rùi...k đỡ được nữa... :girl_in_love: :th_haha_hammer: :th_haha_hammer: hi hi

viptieuthu

Super Moderator
Super Moderator
Hoàng = Hà Mã

Ai bảo em thế!!! Anh Hoàng = Anh Tuấn Anh!!! Anh Tuấn Anh = 1/2 ANh hà mã...Ta suy ra..Anh hà mã to bằng 2 lần Anh Hoàng ( hoặc Anh Tuấn Anh) :girl_in_love: :th_haha_hammer:

Sukure

Staff member
Administrator
Ai bảo em thế!!! Anh Hoàng = Anh Tuấn Anh!!! Anh Tuấn Anh = 1/2 ANh hà mã...Ta suy ra..Anh hà mã to bằng 2 lần Anh Hoàng ( hoặc Anh Tuấn Anh) :girl_in_love: :th_haha_hammer:

Nói chung là anh có nick noidayanhluonnhoveem rất to con...ke ke

Pikachu

T.Viên Năng Động
Ai bảo em thế!!! Anh Hoàng = Anh Tuấn Anh!!! Anh Tuấn Anh = 1/2 ANh hà mã...Ta suy ra..Anh hà mã to bằng 2 lần Anh Hoàng ( hoặc Anh Tuấn Anh) :die_die: :die_die:

toán của chị hay quá he :girl_in_love: :th_haha_hammer: :th_haha_hammer: :girl_in_love: :Onion21:

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Nhìn Hoàng lạ quá so với webcam! Tuấn Anh, Hoàng hay hà mã gì cũng là 1 ng hết! Tuy nhiên, Quyên thích gọi là Hoàng vì đó là cái tên thân thuộc mà Q hay gọi ng yêu đầu tiên, hơn 10 năm kể từ khi anh ấy mất, Q ko gọi đc nữa! hic hic hic

Sukure

Staff member
Administrator
Nhìn Hoàng lạ quá so với webcam! Tuấn Anh, Hoàng hay hà mã gì cũng là 1 ng hết! Tuy nhiên, Quyên thích gọi là Hoàng vì đó là cái tên thân thuộc mà Q hay gọi ng yêu đầu tiên, hơn 10 năm kể từ khi anh ấy mất, Q ko gọi đc nữa! hic hic hic

hix hix...nga yêu đầu nữa chứ...qua đời trẻ nữa...tội thế... :girl_in_love: :th_haha_hammer: :th_haha_hammer:

Pikachu

T.Viên Năng Động
từ cái topic hello, bi h trở thành cái hội ô 8 bà 8, k bt ai là chùm 8 nữa nhỉ :143163ljogging: :icon027: :Onion08: :le_luoi: :03:

viptieuthu

Super Moderator
Super Moderator
từ cái topic hello, bi h trở thành cái hội ô 8 bà 8, k bt ai là chùm 8 nữa nhỉ :143163ljogging: :icon027: :Onion08: :le_luoi: :03:

PIKA!!!! đích thị là em đó!!! còn ai nữa( Mặt méo mó) :hi: