• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

cần bán baba baby nuôi làm kiểng

SsChíPhèosS

:clapping: mình cần bán baba con cho người có nhu cầu nuôi làm kiểng.Baba size 4cm
Cách nuôi rất đơn giản baba,baba là động vật ăn tạp.Baba con có thể ăn trùng chỉ,thức ăn dạng viên,cá con...v..v...
giá ra đi một bé baba size 4cm là 15.000 đồng nhé có thể fixx cho ai mua với số lượng trên 15 con.Ai muốn mua đặt hàng mình qua nick yahoo:ngoleduyluan@yahoo.comhoặc bạn nào muốn đền nhà mua thì pm mình trên yahoo trc 15 phút để ra đón anh em>Anh em đến Trung Tâm Dạy Nghề đường Tôn Đản quận 4
mình ra đón vào :clapping: :clapping: :clapping: :clapping: :clapping: :clapping:
free ship quận 4,quận 7:free ship đến Lotter matt còn lại cho xin phí ship 10.000 đồng.quận 1 ship 15.000 đồng,quận 3 30.000 đồng quận 8 ship 25.000 đồng :clapping:

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
Post ảnh cho bài sinh động hơn? Bạn có nghĩ đó là lời góp ý hay không nhỉ ? hì hì :icon027:

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
Bạn cho mình cái đường link hình ảnh, mình sẽ up hình lên phụ bạn! trên DĐ nhà mình có topic đăng bài hướng dẫn up hình lên bài đăng ( mô tả và dẫn chứng rất cụ thể ) nhưng mình vẫn chưa thấy hic hic sr bạn nha!

SsChíPhèosS

nó lên giá lâu rồi bạn.Gía đó của 2 năm trước chứ HCM quận 4 bán 15.000 đồng 1 con
mình bán ko lời luôn đó chủ yếu cho anh em có một vật nuôi khác biệt

kehuydiet7

Linh hồn đã mất....
Bạn phải có hình ảnh theo quy định của diễn đàn.
Thân !

:clapping: mình cần bán baba con cho người có nhu cầu nuôi làm kiểng.Baba size 4cm
Cách nuôi rất đơn giản baba,baba là động vật ăn tạp.Baba con có thể ăn trùng chỉ,thức ăn dạng viên,cá con...v..v...
giá ra đi một bé baba size 4cm là 15.000 đồng nhé có thể fixx cho ai mua với số lượng trên 15 con.Ai muốn mua đặt hàng mình qua nick yahoo:ngoleduyluan@yahoo.comhoặc bạn nào muốn đền nhà mua thì pm mình trên yahoo trc 15 phút để ra đón anh em>Anh em đến Trung Tâm Dạy Nghề đường Tôn Đản quận 4
mình ra đón vào :clapping: :clapping: :clapping: :clapping: :clapping: :clapping:
free ship quận 4,quận 7:free ship đến Lotter matt còn lại cho xin phí ship 10.000 đồng.quận 1 ship 15.000 đồng,quận 3 30.000 đồng quận 8 ship 25.000 đồng :clapping: