• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cứu mình với!

lovepetz

CÔ bé vui tính
Hams nhà mình hay kêu những tiếng rít...rít khá nhỏ. Lâu lâu đang ngủ thì nghe bé kêu lên píp píp. mÌnh có chạm vào em ấy nhưng ko cử động. Mìnhchạm mạnh thì mới cử động. Mình sợ pé bị gì wá :sadcorner:

Bé Xún

T.Viên Năng Động
Tiếng rít rít khá nhỏ thì chắc là tiếng bé đang ngửi mùi đó, tiếng píp có lẽ là bé mơ j đó nên vậy, nếu bé k có biểu hiện nào khác thường khác như mệt mỏi thì k sao đâu b nhé

lovepetz

CÔ bé vui tính
Bé Xún said:
Tiếng rít rít khá nhỏ thì chắc là tiếng bé đang ngửi mùi đó, tiếng píp có lẽ là bé mơ j đó nên vậy, nếu bé k có biểu hiện nào khác thường khác như mệt mỏi thì k sao đâu b nhé
Nhưng mình cũng lo lắm . Mình chạm vào pé mà pé ko cử động . Lo wá :Onion07: :frozesweat: :hoc_mau: :07: :cry:

Bé Xún

T.Viên Năng Động
lovepetz said:
Nhưng mình cũng lo lắm . Mình chạm vào pé mà pé ko cử động . Lo wá :Onion07: :frozesweat: :hoc_mau: :07: :cry:
Thì bé ngủ say wa mà, nói chung là bé vẫn dậy dk và k có biểu hiện khác thường là dk, bạn k phải lo lắng wa đâu^^