• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bức xúc với hành động của mod YTC(beeboo)

Status
Không mở trả lời sau này.

meo_ngo

T.Viên Năng Động
bạn hactu hay gây sự moi móc là quá rõ rồi, ngay cả cái chuyện của tôi chả liên quan j đến bạn, bạn ko hiểu mọi chuyện ngay từ đầu bạn cũng vào cmt với những lời nghe khó nghe của 1 người thiếu hiểu biết, trong chuyện này tôi thấy mod làm đúng, làm những cái mà mod khác ko làm đc.

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
@hactu96: Cách ăn nói của bạn thì ai cũng biết rồi. BeeBoo làm vậy cũng ko sai. 3 ngày ko lâu đâu. Relax đi.

@BeeBoo: Bạn hơi nóng tính trong cách làm việc. Bạn cũng nên relax đi.

@kaka7una: Thank bạn đã góp ý. Nhưng hãy để hactu96 và BeeBoo tự giải quyết với nhau nhé.

Kết thúc mọi chuyện đi. Ai cũng có cái đúng cái sai trong chuyện này. Đừng ngang bướng mà gân cổ cãi nữa.

Kun_lovely

YTC Developer
đây k phải là lời nịnh hót gì nhưng e cũng xin cảm ơn anh quỷ , e biết nhiều lần e cũng đã gây cho a những bực mình , nhiều lần đã nặng lời to tiếng với a , mong a cũng thông cảm cho e .Band nik 3 ngày đối với e thì k có gì là to , nhưng khi e nge e bị band nik do phá rối topic của người khác thì e k tài nào chấp nhận dk , e đang trả lời câu hỏi của mod , vậy sao gọi là phá hoại ?
to Meo_ngo : bạn thì biết quá rõ , gió chiều nào bạn thổi chiều đấy thôi , chuyện của bạn liên quan đến người quen của tôi . Còn chuyện này mod beeboo làm đúng mà mod khác k làm dk hả ? nực cười , à mà cũng đúng , các mod khác đâu có cái kiểu trả thù riêng ntn . Còn phải muốn bàn luận thêm vui lòng ll sdt mình hoặc qua nhà mình bàn bạc nhé

kaka7una

YTC Developer
@Quỷ: dạ vâng!!! em xin nghe lời anh quỷ vô điều kiện :lau_mo_hoi: , nhưng em cũng cần đưa ra chính kiến và cái nhìn của riêng em, đừng hở chút là xóa cmt của em là em vui rồi anh ạ!!! giông như xã hội này cần phải có ngòi bút của cánh nhà báo "phải xoáy, đâm, thọc" thì xã hội mình mới tiến bộ-công bằng-văn minh được anh ạ, chứ em cũng chẳng có ý gì hay ghét bỏ gì ai!!!

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
@hactu96: Cả bạn lẫn BeeBoo đều nóng tính, tranh cãi là chuyện đương nhiên. Tuy nhiên nên biết điểm dừng để mọi người còn vui vẻ.

@kaka7una: Những cm bị xóa là do Mod silvershark8x xóa, Quỷ cũng đã có nhắc nhở.

Vậy nhé. Mọi người nên vui vẻ hòa đồng đi, ở ngoài thì ko biết sao nhưng đã vào đây thì cùng bắt tay nhau chăm sóc thú cưng đi nào.

BeeBoo

T.Viên Năng Động
vậy rõ nhé ..... tôi làm đúng trách nhiệm của tôi không có gì sai ..... khiếu nại vô hiệu lực .... vẫn giữ mức bann của tôi như ban đầu ... lần sau tái phạm bann vĩnh viễn .... còn điều gì khác thì vui lòng lập Topic khiếu nại mới ... nói thêm là đừng lấy yahoo vào chửi nữa nhé lại irgnore nick vô ích .... hết .... Close Topic

Status
Không mở trả lời sau này.