• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bức xúc với hành động của mod YTC(beeboo)

Status
Không mở trả lời sau này.

Kun_lovely

YTC Developer
http://www.yeuthucun...
CHo e hỏi admin YTC tại sao e bị band nik , e rõ ràng k hề nói gì quá đáng trong topic này cả, tại sao e lại bị band nik hả admin , hay là tại mod beeboo thù e quá nên khoái moi từng chữ e ra mà bắt lỗi , ủa e muốn khẳng định hơn rằng chị ngọc k phải là k được học về kinh nghiệm chứ k phải tào lao gì cả , tại sao e lại bị band nik 1 cách vô lí như vậy .
Hactu96

BeeBoo

T.Viên Năng Động
bạn vui lòng nói rõ kinh nghiệm thế nào gọi là " Kinh Nghiệm Tào Lao " ..... như đã nói phía trên ... đóng góp kiến thức cho diễn đàn thì tôi hoan nghênh .... còn kiếm chuyện cãi nhau tôi sẽ giải quyết hết ..... !!!!

đã cảnh cáo vẫn có tình vào moi móc chuyện để gây chuyện .... bạn đã có án 1 tháng ... nay mình thấy việc này cũng không có gì nên chỉ 3 ngày thay vì theo luật là vĩnh viễn ... Thân !!!

Kun_lovely

YTC Developer
chả hiểu mình moi móc cái gì , mod hỏi tào lao là gì , thì mình nghĩ đó là " kinh nghiệm tào lao " mình bới ai , móc ai . Ơ kìa , thế có nghĩa là mod chặn họng member chứ gì :co_y_tuong_xau: :co_y_tuong_xau:

BeeBoo

T.Viên Năng Động
Topic này đang tranh cãi và mình không muốn bất cứ tranh cãi nào xảy ra nữa giữa các bạn nên mình đã cảnh cáo trước đó 2 lần về việc ai tranh cãi nữa mình sẽ giải quyết ....... còn có moi móc không thì các Mod và admin xem thì rõ ..... luật là luật ..... đã cảnh cáo bạn không nghe thì giờ kiện ai .......... mình xin lỗi và chịu trách nhiệm với các admin và Mod về việc mình đã nhẹ tay cho member này ..... theo luật định thì member này đã có án 1 banned tháng nếu tái phạm sẽ bann vĩnh viễn ...... do mình thấy vấn đề này cũng không có gì nghiêm trọng nên chỉ bann 3 ngày ...... !!!!

Kun_lovely

YTC Developer
ủa mọi người xem tôi có nói gì sai , thử hỏi cái kiểu 1 vết xước nho nhỏ mà lại bảo chủ pet cậy ra rồi rắc thuốc thử hỏi có phải xúi bậy mem mới , có phải là " kinh nghiệm tào lao k " thử hỏi nếu mem đó mà làm cách đó , hậu quả sẽ tn , MOd hỏi thì tôi trả lời , chẳng lẽ tôi trả lời cũng là sai sao ?, .Và e cũng mún khẳng định 1 điều rằng KN chi tròn vo có k phải là tào lao , chị tròn vo đã phải đi tìm hiểu rất nhiều mới có dk những kn đó.

Kun_lovely

YTC Developer
THì đúng diễn đàn mình có 1 số người tuy k biết nhưng ra vẻ ta đây hiểu biết , chê bai , thậm chí xúc phạm các member khác , thử hỏi có phải là " thùng rỗng kêu to " . Hay là mod k hiểu ý câu nói đó , lại tự vơ vào mình nên sinh bực tức :co_y_tuong_xau: :co_y_tuong_xau: :co_y_tuong_xau:

silvershark8x

T.Viên Năng Động
- Mod BeeBoo nên mềm dẻo trong việc nhắc nhở và xử lý thành viên, đừng quá cứng nhắc, những chuyện như thê này tốt nhất nên nhờ Mod khác giải quyết dùm, vì dù sao Mod BeeBoo cũng đã từng có hiềm khích với Hactu, mình không muốn cả 2 bên đem chuyện riêng tư cá nhân ném vào bài viết tâm huyết của chủ topic mà gây tranh cãi !
- Nhắc nhở Hactu, em nên chú ý trong cách comment, đừng khơi lại hiềm khích cũ, cũng không nên dùng những từ ngữ mang nhiều ẩn ý không tốt. Mod BeeBoo đã có nhắc nhở không gây tranh cãi trong topic nữa rồi, lần sau em chú ý

Kun_lovely

YTC Developer
ơ này tôi đã cmt câu nào ở trên đâu mà kêu đã cảnh cáo , khó nge , ai bảo khó nghe hay chỉ mod khó nghe do có tật thì giật mình , haha , vô lí , tôi lấy 1 cái vd cho mọi người hiểu mà cũng bị band nik . Mình k hề nói ai , cái câu cuối là chỉ 1 số vụ việc mà hiện tại rất nhiều vũ kiện cáo trong diễn đàn , h tôi mới biết , mod ytc bây h được xử lí theo tình cảm

Kun_lovely

YTC Developer
http://www.upanh.com/nh_chup_man_hinh_2012-08-18_211025_upanh/v/4rl86i8s3dw.htm

mình đã viết bằng Tiếng Việt Có Dấu rõ ràng ai kiếm chuyện tôi sẽ giải quyết ........ bạn còn trích dẫn câu tôi nói mà lật lọng thế .... !!!!

t1: tôi k hề kiếm chuyện ở đây , tôi đã nói đi nói lại rồi , tôi thấy c ngọc đã phải đi khá nhiều nơi để tìm hiểu học hỏi nên tôi muốn chứng minh chị ý không phải tự dưng mà dk mọi người tin tưởng như vậy cả
t2: Nhiều người viết nặng hơn tôi , còn thậm chí chửi tục , thì mod chỉ vào nhắc nhở , hay chỉ mình tôi , mod lấy tình cảm xen lẫn vào công việc quá đấy
t3: mod kêu là tôi bị band 1 tháng , h mà cmt kiểu đấy thì band vĩnh viễn , này hỏi luôn tôi nói câu nào khiêu khích và ai bị khiêu thích , Tôi đưa Vd cho mod hiểu thì mod lại band nik tôi , này tôi đàng hoàng thì tôi nói , chứ nếu thích thì tôi lập nik khác ra hàng net khác tôi nói , mod band nổi k :) :) .
t4: Mod có cái trò ra Yh khiêu khích nhau rồi để người kia chửi lộn xong mod post lên web chứ gì , mod bảo tôi làm cái trò này , mod nhầm rồi , chả bao h tôi chơi cái trò bẩn như thế đâu . Mod vẫn nhớ huyxxx chứ

kaka7una

YTC Developer
Hactu96 bây giờ hiểu thì hơi muộn, Website cũng là một hình thức xã hội thu nhỏ cũng lắm chuyện thị phi và rắc rối, cũng bao che, cũng bênh chằm chằm, cũng cậy quyền cậy thế (mình nói thế này là nói về một vấn đề chung nhé và cũng nhắc nhở bạn Hactu96 thôi! mong MOD đừng xoá comment của em như nhiều lần khác nhé!!! bạn nói ẩn ý là tốt nhất chứ đừng thẳng quá cứ như "tát" vào mặt người ta thì ai chịu nổi!!! nếu có bức xúc bạn cứ nhờ anh Quỷ, mình thấy anh ấy thấu tình đạt lý nhất!!!

BeeBoo

T.Viên Năng Động
t1: tôi k hề kiếm chuyện ở đây , tôi đã nói đi nói lại rồi , tôi thấy c ngọc đã phải đi khá nhiều nơi để tìm hiểu học hỏi nên tôi muốn chứng minh chị ý không phải tự dưng mà dk mọi người tin tưởng như vậy cả
t2: Nhiều người viết nặng hơn tôi , còn thậm chí chửi tục , thì mod chỉ vào nhắc nhở , hay chỉ mình tôi , mod lấy tình cảm xen lẫn vào công việc quá đấy
t3: mod kêu là tôi bị band 1 tháng , h mà cmt kiểu đấy thì band vĩnh viễn , này hỏi luôn tôi nói câu nào khiêu khích và ai bị khiêu thích , Tôi đưa Vd cho mod hiểu thì mod lại band nik tôi , này tôi đàng hoàng thì tôi nói , chứ nếu thích thì tôi lập nik khác ra hàng net khác tôi nói , mod band nổi k :) :) .
t4: Mod có cái trò ra Yh khiêu khích nhau rồi để người kia chửi lộn xong mod post lên web chứ gì , mod bảo tôi làm cái trò này , mod nhầm rồi , chả bao h tôi chơi cái trò bẩn như thế đâu . Mod vẫn nhớ huyxxx chứ

bạn đã comt topic thì bạn tất nhiên đã đọc toàn bộ và trích dẫn ... như tôi đã nói 2 lần bằng tiếng việt có dấu và mực đỏ .... ai còn cố tình kiếm chuyện cãi nhau thì tôi sẽ giải quyết ... và bạn đã comt nội dung không hề có giá trị đóng góp diễn đà và vẫn khích người khác " diễn đàn vẫn còn nhiều thùng rỗng kêu to " ... theo bạn câu này là gì .... 1 câu nói vu vơ huh ..... đừng nói tôi bann bạn không có lí do .....

còn cái thứ 4 ... tôi nghĩ là chuyện yahoo ko nói thôi chứ nếu cần tôi chụp hình lại cho bạn xem là ai pm tôi và chửi tôi trước .... mới lúc nãy thôi không lâu đâu ... còn lên cả facebook tôi để phá và chửi ..... có không ... chuyện này là chuyện ngoài diễn đàn nên tôi không nhắc thì thôi bạn đừng có lên đây ăn vạ nhé ..... huyxxx thì sao ... tôi còn nhớ ... ngày mai đi off đây .... bạn nhắc huyxxx có mục đích gì vậy .... wut do u think ????

BeeBoo

T.Viên Năng Động
ôi zời a ạ , thế mới khổ , em nói vu vơ nhưng mà mod lại vơ vào mình và band nik em thế mới khổ chứ lị , :03: :03:

vì bạn nói vu vơ nên mình dành cho bạn 3 ngày để suy nghĩ trước khi nói bạn ạh ..... chưa ai nói với bạn là bạn cần phải suy nghĩ ký trước khi nói hay sao ????

Kun_lovely

YTC Developer
ủa đấy bạn đã comt topic thì bạn tất nhiên đã đọc toàn bộ và trích dẫn ... như tôi đã nói 2 lần bằng tiếng việt có dấu và mực đỏ .... ai còn cố tình kiếm chuyện cãi nhau thì tôi sẽ giải quyết ... và bạn đã comt nội dung không hề có giá trị đóng góp diễn đà và vẫn khích người khác " diễn đàn vẫn còn nhiều thùng rỗng kêu to " ... theo bạn câu này là gì .... 1 câu nói vu vơ huh ..... đừng nói tôi bann bạn không có lí do .....

còn cái thứ 4 ... tôi nghĩ là chuyện yahoo ko nói thôi chứ nếu cần tôi chụp hình lại cho bạn xem là ai pm tôi và chửi tôi trước .... mới lúc nãy thôi không lâu đâu ... còn lên cả facebook tôi để phá và chửi ..... có không ... chuyện này là chuyện ngoài diễn đàn nên tôi không nhắc thì thôi bạn đừng có lên đây ăn vạ nhé ..... huyxxx thì sao ... tôi còn nhớ ... ngày mai đi off đây .... bạn nhắc huyxxx có mục đích gì vậy .... wut do u think ????

ủa , mình có nói với mình đâu nhỉ , mod lại cứ nhận vơ vợ thằng nhân thế là sao ???? Mod có thấy dạo này rất nhiều vụ việc cũng nhiều người nghĩ mình là to , khinh thường người khác thậm chí chửi người ta , Tôi muốn xác minh việc chị ngọc cho chủ topic thấy thôi ,có cần phải ghét nhau bắt bẻ từng chữ thế k , nói thẳng thì kêu xúc phạm , nói ẩn ý thì kêu là gây chuyện , thế thì khác đ' nào chặn họng member đi nge nó còn nuột . Luật 4rum nên thêm 1 dòng này mới phải : Member cấm cãi mod , Vd: "kia là con chó , mod bảo là con mèo thì nó phải là con mèo " ( VD thôi nhé k lại kêu khiêu khích , e phải thêm dòng này vì e sợ mod quá mà "

Status
Không mở trả lời sau này.