• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

bqt vào giải quyết member cố tình phá rối

Status
Không mở trả lời sau này.

yeu cho vinh vien

T.Viên Năng Động
mem này có 2 nick
nick 1 là lâm_xung chuyên bán chó o rõ ràng,đã từng bị lên an và hình như bị bank nick
nick 2 là lâm chấn động đang phá rối mình và các member khác
mình mua bán nhưng độ uy tín thì chắc chắn khỏi cần bàn tới.
nay member này cố tính phá rối mình vì ghen ăn tức ở chắc do hồi đó mình có nói member này vụ những vấn đề mua bán của mem này nên h chơi nick ảo để chém gió mình và dìm hàng
mem này nói chịu rất thiếu văn hóa và lịch sự
nay mình cần bqt vào xem xét và giai quyết cũng như xóa những cm trong topic mua bán của mình để mình còn có sự uy tín tránh hiểu lầm do những câu nói của member này
thank bqt
http://www.yeuthucung.com/topic/56632-ninh-thuan-chihuahua-duccai-gan-len-giongkiem-chugia-tot/

yeu cho vinh vien

T.Viên Năng Động
mem ber lâm chấn động lại vô nhãm và có câu dễ làm người khác hiểu nhầm về sự uy tín của em,
member này rất thường xuyên phá rối topic của những mem khác,và còn 1 nick là lâm xung nữa.

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
yeu cho vinh vien said:
mem ber lâm chấn động lại vô nhãm và có câu dễ làm người khác hiểu nhầm về sự uy tín của em,
member này rất thường xuyên phá rối topic của những mem khác,và còn 1 nick là lâm xung nữa.
Mình đã band nick b ấy 3 ngày cảnh cáo (Do đã đc nhắc mà vẫn cố tình) - Nếu ko có gì thêm,sau 24h topic close!

Status
Không mở trả lời sau này.