• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

" Bít Tết " thân iêu :x

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
ha, Bít Tết yêu quá :143164lsmokingg: :143163ljogging: đểu thật nhìn cái mũi ươn ướt yêu ghê :loa_loa: :help: :Onion12:

:157: hihi tks bạn

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
bé bít tết xinh quá...đáng iu cực kì lunnnnn...... :Onion33: :D :Onion33: :Onion33:

:khoc_nhung_ko_chiu_thua: lâu lắm Bít Tết mới lại đc khen :co_y_tuong_xau: cám ơn bạn nhé :143164lsmokingg:

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
mình xem ảnh off của bít tết rồi vẫn kute và xinh :D

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
Bít Tết nhớn r` , đang thay lông nên nhìn xơ xác , chụp tạm 2 tấm nữa thôi , bao giờ e ý mọc lại lông r` chụp tiếp :))

bunnyr

YTC Developer
ui ui BT của c đã lớn thế r á? e xem ảnh off với ảnh đầu topic..kéo xuống đây thấy em ý lớn quá..nhưng vẫn dễ thương, biết nhặt đồ cơ à.. :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

mama

T.Viên Năng Động
Ê đi đâu vậy pé?

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
ui ui BT của c đã lớn thế r á? e xem ảnh off với ảnh đầu topic..kéo xuống đây thấy em ý lớn quá..nhưng vẫn dễ thương, biết nhặt đồ cơ à.. :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

đang cố gắng dạy nó nhặt đồ , mà thỉnh thoảng nó mới đem trả cho mình , còn không nó toàn tha đi loăng quăng :sadcorner:

Pilovepet

LOVE ANIMAL
ui, Bít Tết lớn nhan vậy, trông ra ráng ghê rồi :03: :03:

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
Hqa Bít Tết về nhà chủ mới r` , hôm nay buồn quá đi lang thang thì kiếm đc em này , mừng quýnh , lập tức mua , mọi người xem em nó có giống Bít Tết không nhá ^^ coi như đc an ủi :)

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
cho do choi ha ban

uk` , t' thấy giống BT quá nên mua :) nhìn nó đõ nhớ BT hơn

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
ban ban bao nhieu the
:03:

Bít Tết của t' hqa về nhà chủ mới r` , t' không bán , t' tặng :)

phuoclinh

Member
kunluvv1994 said:
"Bít tết" là thành viên mới của gia đình e , tính tình bắng nhắng , hơi tiểu thư 1 tý .... trời nắng mà cho ra ngoài đường là không bao giờ đi , toàn nằm bẹp đòi bế thôi ạ :biggrin: Mới đàu về biếng ăn lắm , nhưng mà h thì ổn r , ăn tham nữa chứ >"< à , "Bít tết" là nhạt lai BK , giới tính girl :biggrin:

1.

2.

3.

4.

5.

6.

7.

8.

9.

10.

11.

12.

13.

14.

15.

16.

17.

18.

19.

20.

21.

22.

23.

vỗ tay :em xin_em xin: :143163ljogging:
kunluvv1994 said:
"Bít tết" là thành viên mới của gia đình e , tính tình bắng nhắng , hơi tiểu thư 1 tý .... trời nắng mà cho ra ngoài đường là không bao giờ đi , toàn nằm bẹp đòi bế thôi ạ :biggrin: Mới đàu về biếng ăn lắm , nhưng mà h thì ổn r , ăn tham nữa chứ >"< à , "Bít tết" là nhạt lai BK , giới tính girl :biggrin:

1.

2.

3.

4.

5.

6.

7.

8.

9.

10.

11.

12.

13.

14.

15.

16.

17.

18.

19.

20.

21.

22.

23.

vỗ tay :em xin_em xin: :143163ljogging:
cho số điện thoại đi bạn mình đang cần 1 chú cún lắm vj là svieen nên ko có đk mua đc nên chỉ xin đc tặng thôi,0978682382