• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bé Pug vừa mất mẹ

phan van

Các bạn ơi,bé pug nhà mình mất mẹ được 2 ngày rưỡi,hôm wa bé còn uống sữa được,nay từ sáng tới giờ bé chỉ uống vài ngụm sữa thôi. Bé được 1 tháng tuổi,mình lo quá,bé vẫn chạy nhảy bình thường,đi phân mềm,ngủ nhiều...mình cho bé uống sữa không đường vinamilk,luôn để sữa ấm cho bé uống...mình chăm sóc và lo cho bé lắm.bé sáng giờ ăn ít,như thế có sao không,hay do bé nhớ mẹ vậy mọi người? Mình mong nhận được sự chỉ dẫn của mọi người.mình cảm ơn.

phan van

Mình mới được 1 bạn bảo mình không được cho chó con uống sữa bò.mình cũng không cho bé uống rồi...hèn gì bé ói ra hết.cũng may mới có 1 ngày thôi.

meoconlonton92

minh o sg nhưng cũng đang chăm cún con mất mẹ .Đêm phải gắng dậy 3_4lần cho tụi nhỏ bú..hic
tụi nhỏ xa mẹ 3ngày mà ko còn bụ bẫm nữa,mình fai dùng bơm sữa hy vọng các e ý sẽ chóng lớn.Nhìn chúng mút ngón tay mình mà buồn.Mình cho tụi no uống bio milk va bột loãng dielac nhưng chúng hay ứ ứ rên rỉ như khóc í...buồn wa...chắc nhớ cún mẹ
Tổ cha bọn trộm chó ,gây đau khổ cho ng khác bik đc ai wa đổ mắm tôm ,cào nhà nó cũng ko hết hận...bọn sâu bọ xấu xa