• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bé Kem nhà em thuộc giống gì thế ạ :D

wishine

Nghe tiếng tách tách của máy ảnh nên em ý dậy rồi :D

Còn buồn ngủ nên ngoan ngoãn chịu nằm yên :">

Em chỉ dám chụp bé khi đang ngủ thôi, vì bình thường thì bé hay chạy giỡn nên em không chụp hình được
Mọi người cho em biết đây là loại chó gì, và nếu có thể thì tư vấn cho em cách nuôi bé nhé.
Em ý hay cắn tay chủ mỗi khi vuốt ve, có phải là do ngứa răng không? Làm sao để dạy bé ạ?

mangaka

YTC Developer
chó ta bạn ạ

KnoopzKi

YTC Developer
h` làm gì còn dingo đông dương =)) kiếm muốn banh con mắt ra con ko có h` lai tùm lum dingo đâu ra

h` làm gì còn dingo đông dương =)) kiếm muốn banh con mắt ra con ko có h` lai tùm lum dingo đâu ra

nếu muốn xem thì qua quockhuyen mà xem nhé,tuy k còn nhiều nhưng ko phải là quá hiếm

Julibi

YTC Developer
Nghe tiếng tách tách của máy ảnh nên em ý dậy rồi :D

Còn buồn ngủ nên ngoan ngoãn chịu nằm yên :">

Em chỉ dám chụp bé khi đang ngủ thôi, vì bình thường thì bé hay chạy giỡn nên em không chụp hình được
Mọi người cho em biết đây là loại chó gì, và nếu có thể thì tư vấn cho em cách nuôi bé nhé.
Em ý hay cắn tay chủ mỗi khi vuốt ve, có phải là do ngứa răng không? Làm sao để dạy bé ạ?

Julibi

YTC Developer
Day la cko ta ban a ! Cham soc thi chi can cho an day du 3 bua moi ngay neu mun be sach thi 1 tuan tam 2 lan hen . Con be chi bi ngua rang thui ! Ban cu mua do gam cho be la dc ma

BigBang Pegasis

Ruby Member
chó ta chuẩn luôn

Chó cỏ :Onion35:

Ryan Raymond

Dogs Lover-Golden Retriver Fan-Number One YTC Fan