• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Ban nick Mew Mew Chikorita Moon 7 ngày vì hành vi spam

Sukure

Event & Marketing Administrator
Staff member
Administrator
su ơi thành viên này [member='Mew Mew Chikorita Moon'] nhắc nhở rồi mà ko chịu sửa,vẫn spam,su find content mà xem

Thông báo về việc ban nick cảnh cáo Mew Mew Chikorita Moon.
Sau khi Trial Mod 'txh1403' đã theo dõi, nhắc nhở nhưng bạn Mew Mew Chikorita Moon vẫn không chịu dừng hành động spam ở rất nhiều các bài viết bằng những cụm từ ngắn ngủn, vô nghĩa thì hôm nay Su quyết định thông báo về việc ban nick cảnh cáo 7 ngày đối với thành viên này!
Topic này thông báo thay cho thông báo tới toàn thể thành viên trong diễn đàn. Mong rằng sẽ không còn thành viên nào phạm phải lỗi như bạn Mew Mew Chikorita Moon!

Sukure

Staff member
Administrator
Tặng cậu 0 sao ! Mew Mew Chikorita Moon là bạn thân , học cùng lớp tớ đó !
ỨC CHẾ TOÀN TẬP !!!!!!!!!!!!!!

Bọn mình cứ vi phạm thì làm sao hả ??? ĐẢ ĐẢO !!!!!!! ĐẢ ĐẢO !!!!!!!! ĐẢ ĐẢO !!!!!!!!
ỨC CHẾ TOÀN TẬP !!!

Anh đã 20 tuổi , còn bọn em 10 tuổi , sao bắt nạt dữ vậy ??? ĐẢ ĐẢO !!!!!! ĐẢ ĐẢO !!!!!!! ĐẢ ĐẢO !!!!!!
ỨC CHẾ TOÀN TẬP !!!
Bọn em còn học cùng lớp , cùng là con gái , cùng là một đội Mèo Mặt Trăng , Mew Mew Chikorita Moon là đội trưởng , và bạn í đã chỉ cho bọn em YTC này , không thì với chúng em , trang web này chỉ là một dĩ lãng !

ĐẢ ĐẢO !!!!!!!! ĐẢ ĐẢO !!!!!!! ĐẢ ĐẢO !!!!!!!!
ỨC CHẾ TOÀN TẬP !!!
Đúng là con trai có khác !!!! Đồ bắt nạt !!!!

Nào các bạn ! Vì bạn Mew Mew Chikorita Moon thân yêu ! Tớ , Luna Moon , Moon Cats , Artemis , Mặt Trăng , xông lên !!!

Thứ nhất, vì anh biết các em còn nhỏ nhưng mà các em cũng đủ tuổi để biết sai và đúng. Các Mod đã nhắc nhở qua tin nhắn trong inbox. Nhưng các em vẫn làm thế. Spam.
Thứ hai, Diễn đàn mở ra là cho các bạn lên sinh hoạt? Đúng! Nhưng lam gì thì cũng phải có kỷ luật không thì sẽ loạn hết lên.
Thứ ba, bạn trưởng nhóm của các em giới thiệu YTC tới các em, cám ơn nhưng mà khi các em tham gia các em có trách nhiệm phải tôn trọng và làm theo những quy định của diễn đàn, không thể lấy lý do vì em là con gái, nhỏ tuổi nên làm như thế. Nếu các em tham gia cho vui thì các em có thể đọc thông tin, nói chuyện với mọi người ở những chỗ cho phép như topic Quán nước vỉa hè, chia se cảm xúc, ảnh ở box nhật ký, hình ảnh thú cưng của bạn.Còn nếu muốn xem thông tin cho mèo mua bán thế nào thì các em có thẻ xem và up topic bằng những câu có nghĩa và đủ độ dài theo quy định, không phải là mấy từ cám thán ngắn ngủn, bâng quơ!
Cuối cùng anh nhắc các em lần sau đừng có vào topic thông báo kỷ luật mà "biểu tình" như thế này. Em thử hỏi người lớn xem các em làm vậy có đúng không?
Tất cả thành viên BQT đều không muốn xử lý kỉ luật bất kì một mem nào và khi xử lý cũng k phải là ghét bỏ các bạn, mà chỉ muốn duy trì trật tự của diễn đàn. Còn nếu các em vẫn cố tình vi phạm mà nói rằng cứ spam xem anh làm gì đc thì lúc đó anh sẽ xử lý triệt để.
Anh trả lời cho các comment của các em rồi! Vì anh chỉ muốn các em nhận ra lỗi của mình chứ không thì chỉ với thái độ ở các comment phía trên của các em cũng đủ để anh ban vĩnh viễn rồi. Nếu các em còn không nhận ra thì anh sẽ làm đúng luật đó!

txh1403

Phá phách member
đến chết vì hội mặt trăng này mất,chung 1 IP luôn,Su giơ cao đánh khẽ quá,thôi vì cũng thông cảm vì các em nó còn nhỏ tuổi,nhưng đã nhắc nhở nhiều lần rồi mà còn tiếp tục tái phạm nữa thì chắc không nhẹ tay nổi,cứ theo luật mà làm.Qua topic này cũng nhắc nhở với all các bạn mặt trăng nhé ,nếu còn có hành động chống đối,phá hoại diễn đàn như ở trên nữa thì sẽ bị ban nick vĩnh viễn đấy.Thân

mangaka

YTC Developer
Nghe cứ tưởng đội Thủy thủ mặt trăng ;))

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Dùng chung 1 IP, vào spam, nếu các em tiếp tục thế này, BQT có thể sẽ ban IP của tất cả các em. Các em sẽ không thể vào YTC nữa. Đừng để chuyện đó xảy ra nhé

I♥umeo

T.Viên Năng Động
IP là đường mạng nhà em ý .. mỗi đường có 1IP ... sao em tạo nhiều nick thế đội mặt trăng ... 1 đội hay là 1 người ?????

Sukure

Staff member
Administrator
Anh rất yêu quý các em nhỏ mà đã có tình yêu động vật và muốn tham gia diễn đàn nên anh mới nương tay với các em. Sẽ có nhìu người nói diễn đàn ta không có kỷ luật và xử phạt nhẹ nhưng quan điểm của anh là trước khi dùng "thiết quân luật" thì cần phải nhẹ nhàng khuyên bảo tức là dùng sự bao dung để cảm hóa chứ không dùng sức mạnh ^^. mọi chuyện đều có thể giải quyết nếu 2 bên tôn trọng nhau. Nhưng nếu có 1 bên quá đáng thì anh sẽ đóng "vai ác" cho coi! Mong các emsẽ hiểu! ^^

longxin2000

•°¤*(¯`°(F)( (Angel of animal) )(F)°´¯)*¤°•
Anh rất yêu quý các em nhỏ mà đã có tình yêu động vật và muốn tham gia diễn đàn nên anh mới nương tay với các em. Sẽ có nhìu người nói diễn đàn ta không có kỷ luật và xử phạt nhẹ nhưng quan điểm của anh là trước khi dùng "thiết quân luật" thì cần phải nhẹ nhàng khuyên bảo tức là dùng sự bao dung để cảm hóa chứ không dùng sức mạnh ^^. mọi chuyện đều có thể giải quyết nếu 2 bên tôn trọng nhau. Nhưng nếu có 1 bên quá đáng thì anh sẽ đóng "vai ác" cho coi! Mong các emsẽ hiểu! ^^

Anh Su nói thế là chuẩn rồi đấy đội mặt trăng ạ, ai cũng biết anh Su nhà ta là người hiền lành mà :D, nên đội mặt trăng rút kinh nghiệm đi nhé