• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

bài hát mình thu.anh em yeuthucung.com ủng hộ nha...^^

BeeBoo

T.Viên Năng Động
sai rồi bạn ....wowy rap trước khi karik biết đến nhạc rap ...... karik chỉ à newbie sau này thôi ko khởi đầu tại Underground và trong cuộc thi vừa rồi đăng ký thử ai ngờ dc ủng hộ lên over đến bây giờ thôi , so về trình rap thì còn kém hơn nhiều mem under lắm ...... mình với wowy nghe và chơi cũng từ 2002 rồi bạn ơi ... ko phải mới đây đâu @@

kaka7una

YTC Developer
sai rồi bạn ....wowy rap trước khi karik biết đến nhạc rap ...... karik chỉ à newbie sau này thôi ko khởi đầu tại Underground và trong cuộc thi vừa rồi đăng ký thử ai ngờ dc ủng hộ lên over đến bây giờ thôi , so về trình rap thì còn kém hơn nhiều mem under lắm ...... mình với wowy nghe và chơi cũng từ 2002 rồi bạn ơi ... ko phải mới đây đâu @@

hix trình Rap của MOD cũng "khủng" ghê!!! nghe và chơi từ 2002 lận!!! vậy mà...........@@ :157:

BeeBoo

T.Viên Năng Động
hix trình Rap của MOD cũng "khủng" ghê!!! nghe và chơi từ 2002 lận!!! vậy mà...........@@ :157:

sao bạn ... mình chơi và nghe rap làm admin bên ở 1 số Web thôi àh chứ ko có làm rapper nên feel thì viết 1 bài chơi thôi àh chứ hok có đem nhạc so sánh hơn thua dzì hết áh , thích là viết ròi thu thôi .......... còn hơn ..hơn ... hì hì

kaka7una

YTC Developer
sao bạn ... mình chơi và nghe rap làm admin bên ở 1 số Web thôi àh chứ ko có làm rapper nên feel thì viết 1 bài chơi thôi àh chứ hok có đem nhạc so sánh hơn thua dzì hết áh , thích là viết ròi thu thôi .......... còn hơn ..hơn ... hì hì

MOD làm gì nhột tới mức phải xoắn nhỉ?? ...mình có ý khen MOD mà MOD căng thẳng quá!!!hý hý......MOD thích hơn ai kệ MOD mình chả quan tâm làm chi!!! MOD chả bao giờ hiểu được câu "biết người biết ta..." là gì đâu nhỉ!!!

BeeBoo

T.Viên Năng Động
MOD làm gì nhột tới mức phải xoắn nhỉ?? ...mình có ý khen MOD mà MOD căng thẳng quá!!!hý hý......MOD thích hơn ai kệ MOD mình chả quan tâm làm chi!!! MOD chả bao giờ hiểu được câu "biết người biết ta..." là gì đâu nhỉ!!!

đừng kích động quá bạn ơi .... hihi :">

Thonthon

Diamond Member
2 anh mới cãi nhau cách đây 1 tháng.Chắc vẫn mang hiềm khích.............

dienvienpro

kẻ đến từ sao hỏa
giài giài giài :) hình như karik rap trước wowy cơ mà :) hồi trước anh wowy làm writer :) cũng không phải trong cuộc thi vừa rồi đâu anh ơi :) karik hình như con rap trước cả nah gì nữa mà , ảnh là lão làng rồi :) 4 hay 5 năm rap gì đó :) còn trình rap thì ảnh cũng ko thua ai lắm :) ảnh theo style eminem nên anh ấy rap life :) ít rap gangz còn vụ anh wowy writer thì đâu phải em nói mới đây đâu mà lúc ảnh 16 tuổi kài. với lại mấy anh đừng cãi nhau nữa :) giao lưu thôi cãi làm gì nhịn 1 tiếng đi :) nếu không đc thì tổ chức 1 cuộc battle free style đi ~ lúc đó coi trình ai hơn :) chứ đừng cãi nhau trong dd , vậy nhé !~

BeeBoo

T.Viên Năng Động
haha freetyles ok luôn :"> ...... Wowy rap từ SouthGanz ... mà nhóm này là một nhóm rap underground được thành lập từ năm 2005 tại Sài Gòn với 4 thành viên hiện tại gồm Buzz, Draco, Young Koo và nổi bật nhất Wowy...... e có thể kiểm tra hỏi 1 số rapper lâu đời từ thời hip hop vừa đổ bộ vào SG năm 2004 2005 áh như ..... e rãnh search các bài như SG Zoo , Foe money ..... được hot từ tháng 4 2008 rùi .... Soundclick info của bài này đây http://www.soundclick.com/bands/page_songInfo.cfm?bandID=547565&songID=6643588 :D ..... Peace :D

ủng hộ nhé