• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Toàn Quốc Bán sách

Lời mở đầu

Trong quá trình nuôi dưỡng và chăm sóc người bạn bốn chân, không ít thì nhiều trong chúng ta cũng gặp phải một số khó khan. Do có ít kinh nghiệm hoặc do lơ là, ít quan tâm, chúng ta vô tình mắc phải những sai lầm dẫn tới tổn thương cho chó cưng của mình, đôi khi gây ra những hậu quả mà chúng ta không thể nào khắc phục được nữa.

Bất luận bạn là người nuôi chó cảnh để kinh doanh, bạn vừa tập tành nuôi để bán, bạn là người yêu chó, hay đơn thuần chỉ nuôi chó giữ nhà thì tất cả chúng ta điều có chung mục đích là mong cho người bạn bốn chân của mình khoẻ mạnh, phát triển tốt và vân lời. Do đó, nhu cầu tìm hiểu, nghiêm cứu thong tin, các kĩ thuật, phương phát sau cho việc chăm sóc, nuôi dưỡng đứa con tinh thần của chúng ta rất lớn. Thấu hiểu được điều đó nên quyển sách này ra đời dựa trên các tư liệu, tài liệu, các nguồn tham khảo trên Internet và kinh nghiệm đúc kết quý báu của bạn bè, người quen, đối tác, của những người yêu thương chó.

Quyển sách này ra đời với một đích duy nhất là chia sẽ thong tin, kinh nghiệm với những ai yêu quí chó. Điểm Tựa Cho Niềm Tin không chỉ chứa đựng những kiến thức, kinh nghiệm nuôi dưỡng chó mà còn mong muốn gửi gắm tâm tư của chúng tôi đến với đọc giả. Hy vọng quyển sách này sẽ giải đáp được phần nào khúc mắc của bạn đọc trong vấn đề chuồng trai, dinh dưỡng, thú y… Trở thành điểm tựa cho niềm tin nuôi dưỡng chó tốt khoẻ của bạn. Niềm tin tưởng rằng với những nổ lực và kiến thức của mình, bạn sẽ chăm sóc và nuôi dạy chó thật tốt, tuyệt đối không xảy ra những sai lầm đáng tiếc không thể cứu vãn. Mong rằng cuốn sách này sẽ là hành trang bổ ích của bạn trong suốt quá trình nuôi dạy chó cưng cùa mình.

Xin chân thành cám ơn sự đóng góp, những kinh nghiệm quý báu của bạn bè gần xa và các cộng sự phòng Khoi.rottweiler đã chung tay tạo nên quyển sách Điểm Tựa Cho Niềm Tin.

Còn vài ngày nữa mình sẽ hoàn thiện vả chuyển tới tay anh em yêu mếm mình và ủng hộ mình trong những dự án cho thú cung ngày một có những cái tốt đẹp hơn.