• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

ảnh tớ và chị gái^^! mong quen được nhiều bạn yêu mèo và chó!

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Xinh quá. Mình là con gái làm quen được không vậy
Bạn lưu ý lần sau biết bài đủ dấu nhé

Trùi, con trai hay con gái quan trọng gì đâu bạn :D

mangaka

YTC Developer
cứ tưởng vào xem ảnh 2 chị em mèo vs chó cơ... ai ngờ là người :)) dạo này nhìn nhiều ảnh chó mèo wá nên giờ nhìn thấy..người là hơi bị bất ngờ :))

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
chào em, welcome em đến với YTC

kaka7una

YTC Developer
mặc đồ ngủ ở nhà và đánh son làm gì thế em gái :Onion34:

son cũng có nhiều loại mừ, anh nghĩ loại này để dưỡng ẩm nhỉ bé gái nhỉ :03: ??? Hình như cũng chẳng có nguyên tắc nào nói đến việc mặc đồ ngủ thì không được thoa son nhỉ :hmmm: ? Hai chị em xinh phết (anh thích đôi mắt và cặp chân mày của 2 chị em :good_job: ), trông giống con gái Lạng Sơn nhỉ, không biết có phải không :Onion35: ?

Love_angle03031709

T.Viên Năng Động
uhm, có son đó, bạn biết hay thế :eye_wide:

Bạn ơi, cái môi dưới đỏ rực mà môi trên thì bình thường làm sao người ta không biết được, với lại không ai mà bình thường miệng lại đỏ lè như thế => Nhìn là biết rồi, khỏi cần đoán :157: . Bạn nên mặc đồ đẹp tí thì sẽ xinh. :157:

Hồng Thái

ui xinh quá, ước gì mình ít đi 10t để làm quen 2 chị em...hihi, mình ở Long An. ai có đi du lịch ngang qua LA thì ghé mình, mình sẽ đãi trái cây, rất nhiều và nhiều nhất là Thanh Long