• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Ảnh tí tỡn Offline hội mèo tại Ailu HCM (lần 1)

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
Ngày 14/4/2013 vừa qua, thông qua một topic kêu gọi đi offline của mình mà một cuộc ăn chơi sa đọa của cả người lẫn mèo đã diễn ra tại Ailu cafe, tpHCM. Không biết có ai buồn gì hội off hôm đó hay chủ topic hay không nhỉ? :hmmm: Nhưng với mình đó là một ngày vui vẻ, và thành công. Một chút sự cố mà vài thành viên không đến được, nhưng không sao, vì mình nghĩ sẽ còn nhiều dịp vui khác. Cảm ơn các bạn đã nhiệt tình tham gia, cảm ơn chị Ngọc, bạn Phương đã giúp em rất nhiều trong việc tư vấn địa điễm, cách đặt chỗ, xác định các bạn tham gia là người của diễn đàn trong khi em còn rất ngại. Cảm ơn Huy - ba Mon, đã cố gắn đưa Mon đến buổi off dù con cưng còn bé! Cảm ơn các bạn Nhật Huy, Noy Oka đã mang Yuki, Gucci xinh xắn đến chơi nhiệt tình. Cảm ơn anh Friday (sr anh, em ko nhớ tên thật của anh) dù chỉ biết trước hai tiếng vẫn đưa ngôi sao của buổi off là Gray đến. Cảm ơn ba mẹ Tom nhút nhát -Asamy (không bik đúng hok, tạm gọi vậy nhé) đưa hai bé đi off, bé gái rất xinh đẹp. Và cảm ơn những bạn khác nữa, mà mình chưa kip nhớ tên.
CẢM ƠN "DIỄN ĐÀN YÊU THÚ CƯNG" ĐÃ MANG MỌI NGƯỜI LẠI GẦN NHAU.
CẢM ƠN AILU CAFE DÙ KHÔNG ĐẶT PHÒNG VẪN DÀNH RIÊNG MỘT KHÔNG GIAN CHO CHÚNG TÔI.
Cuối cùng, phát huy tiếp cuộc vui, mong là buổi off tiếp theo sẽ diễn ra sớm hơn - nhưng đừng sớm quá, đưa mấy đứa đi ra ngoài hoài cũng không tốt, nhiều pé lại phải đi xa (lần sau off ngoài trời nhé). Lần sau mong được nhìn thấy con của chị Ngọc, chị Linh, và Phương, cùng nhiều thành viên khác . Đương nhiên là mong sự có mặt của tất cả các bé đã có mặt trong buổi off lần này nữa :Onion38: Nhất là Gray và Asamy (ko bik đúng ko) , lần sau ta thề là ta ko để hai con ngồi yên nữa đâu!
Nói xong roài, show hình thoy!!!

Dàn diễn viên: Yuki tạo dáng like a boss, Tom ngơ ngáo, Sushi thúi đá lông nheo, và...ngôi sao Gray siêu bự (nghĩa đen lần nghĩa bóng)

Cùng các diễn viên nỗi tiếng: Asamy đỏm dáng, công tử Mon, và Gucci mê ngủ (nó ngủ còn trước cả Sushi nữa cơ)

cùng có mặt trong bộ phim 1 tập
HỘI MẤY TÊN MÈO

-Sushi thúi làm quen cùng Gucci một cách duyên dáng.
-Nhưng Yuki lại tấn công Sushi bằng cái liếm ngọt ngào (nàng ta ngơ ngáo còn tưởng ai sờ, đến khi quay lại thấy Yuki thì xù lông nhím, nhe răng, kêu gru gru....bà chằng lữa!!!)
-Bị từ chối Yuki bỏ đi tìm tình yêu mới. Và bất ngờ có cuộc hội ngộ giữa hai chàng ẹp trai Gray và Yuki...cứ ngỡ là duyên tiền định, đâu ngờ.....
-Gray thích Mon nhỏ bé đáng yêu cơ!!!
- Rồi một ngày phát hiện ra sự thật Yuki, Sushi, và Gucci là anh em một nhà...chữ "i"
>>>> Eó le quá :lau_mo_hoi:

-Bỏ qua sự éo le giữa mối tình lung tung, các nhân vật lại gặp nhau một cách vô tình trên cây đàn Piano tại quán cafe lãng mạng (bỏ xừ, bị đem lên chụp hình thì có)
-Sau một hồi gây cấn, chỉ còn lại bức ảnh sọc đen trắng, với Mon là điểm nhấn của 3 chàng trai

-Lúc này công cuộc tán gái của Gray đi lên phía trên thùng đàn Piano lãng moạng:
"Bé ơi quay lại nhìn anh đi"
"Thôi, anh y chang em có khác gì đâu mà nhìn"
-Yuki cùng nhồi lại tâm sự cùng ng em trai thất lạc Gucci
"Anh hình như là anh của chú mày đấy"
"Nói thật là em chả nhớ"

Vừa định đi xét nghiệm ADN để chứng minh là anh em thì mấy đứa thấy tốn tiền quá, nên lăn ra ngủ, tưởng ngủ mà giống nhau thì.......cứ xác định là anh em :157:
THE END........................!

Cả nhà chụp hình kĩ niệm bộ phim kết thúc với sự tham gia của em Cún - nhân viên quán cafe Ailu. Diễn viên ngoài ý muốn, em này sung bo bo quá, cứ xông vào đòi đóng phim cùng các bé mèo thôi! =]]

Putin_cute

T.Viên Năng Động
Vui quá đi, lần sau of phải tham gia mới dc, lần này 2 đứa nhà mình ở dưới wê hết.

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
Cảm ơn em nhoxponlove (Trâm Anh) rất nhiều về buổi off thành công này nhé! Lần đầu tiên chắc chắn ai cũng còn ngại. Nhưng ko có "trước lạ" thì sao có "sau quen" nè.

Mình nghĩ chúng ta chờ thêm 2 - 3 tháng để vỗ béo cho các con rồi lại off 1 lần nữa nhé :good_job: Lần sau khi off ngoài trời mình sẽ suy nghĩ trước chủ đề để đạo diễn cho các con có những tấm hình long lanh hơn :le_luoi: ai có đạo cụ gì thì đem hết theo. Hehe.
Chúc các bé mau ăn chóng lớn để lại làm nở mặt nở mày bố mẹ nhé :wub:

Yêu Thú Cưng

† Ác Nhân †
Charlene2801 said:
Cảm ơn em nhoxponlove (Trâm Anh) rất nhiều về buổi off thành công này nhé! Lần đầu tiên chắc chắn ai cũng còn ngại. Nhưng ko có "trước lạ" thì sao có "sau quen" nè.

Mình nghĩ chúng ta chờ thêm 2 - 3 tháng để vỗ béo cho các con rồi lại off 1 lần nữa nhé :good_job: Lần sau khi off ngoài trời mình sẽ suy nghĩ trước chủ đề để đạo diễn cho các con có những tấm hình long lanh hơn :le_luoi: ai có đạo cụ gì thì đem hết theo. Hehe.
Chúc các bé mau ăn chóng lớn để lại làm nở mặt nở mày bố mẹ nhé :wub:
Bạn là ai trong hình thế... :Onion35:

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
Yêu Thú Cưng said:
hàng ngồi dưới đất, người thứ 2 từ trái sang :keke_hehe: nhưng mà tấm này mờ mờ, nhìn đâu có rõ ai vô ai đâu. Hihi

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
Yêu Thú Cưng said:
Tấm này rõ chưa :Onion38:Mà chủ topic là ai trong hình này :Onion35:
haha to hơn được 1 chút. Chủ topic ôm bé mèo vàng nhỏ (Sushi) ngồi kế mình đó :) mà ad có nuôi mèo ko? sao vừa rồi ko tham gia cho vui?

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
Putin_cute said:
Vui quá đi, lần sau of phải tham gia mới dc, lần này 2 đứa nhà mình ở dưới wê hết.
mèo nhà bạn này đi du lịch sướng quá ha :157:

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Yêu Thú Cưng said:
Tấm này rõ chưa :Onion38:Mà chủ topic là ai trong hình này :Onion35:
Yêu Thú Cưng said:
Ặc, admin có vẻ "tấn công dồn dập" trg topi này nhỉ!! ^o^

Bạn nào khéo tay thiết kế mấy tấm hình đẹp quá! Và còn cả 1 câu chuyện hình ảnh nữa, cái này là ý tưởng của nhoxpon nè f k?
Với lại tấm hình đại gia đình nên chú ý rõ tên nick từng bạn để thoả mãn cho Admin, và cg để sau này nếu có đang "sáp lá cà" nhau ngoài đường thì còn bít nhìn pà koan nhé!

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
Haha.
Gucci Yuki Sushi là 3 ae 1 nhà. Dự là hè sẽ tập hợp đầy đủ thêm Bally và Honni nữa :)).
Vô tình hay cố ý mà anh em nhà nó toàn chữ "i" thế :keke_hehe:
Ặc, admin có vẻ "tấn công dồn dập" trg topi này nhỉ!! ^o^

Bạn nào khéo tay thiết kế mấy tấm hình đẹp quá! Và còn cả 1 câu chuyện hình ảnh nữa, cái này là ý tưởng của nhoxpon nè f k?
Với lại tấm hình đại gia đình nên chú ý rõ tên nick từng bạn để thoả mãn cho Admin, và cg để sau này nếu có đang "sáp lá cà" nhau ngoài đường thì còn bít nhìn pà koan nhé!
Dzạ ý tưởng điên khùng của em đó chị :le_luoi: rãnh rỗi sinh nông nỗi mờ
Dza, em không nhớ hết tên mấy bạn, có vài bạn là đi cùng thành viên nữa. Nên không biết hết được ạ. Với lại còn lạ, còn ngại, lần sau em sẽ cố gắn ý chú hơn :sadcorner:
haha to hơn được 1 chút. Chủ topic ôm bé mèo vàng nhỏ (Sushi) ngồi kế mình đó :) mà ad có nuôi mèo ko? sao vừa rồi ko tham gia cho vui?
:keke_hehe: Cứ tả ai mập nhất hội là chu topic thôi chị ạ! Em là nhân vật dễ nhận dạng mà :Onion34:

huy vu

cucao
Tưf ngày off về tự nhiên mon nó quấn mình lắm,lúc nào cũng nằm với mình,và đặc biệt là nhõng nhẽo hơn nữa :(,ko bít ku mon mún đc đi nữa hay là sợ ko bít :))

Giúp chủ topic chút :)
Ba của grey tên Thắng (ko biết có cho grey đi tập gym ko mà nhìn nó đô con quá :)) )
Còn ba của asami tên luân (nick dd là tom -meo ák )
Dù sao cũng thanks bạn chủ topic nhiều nhiều vì đã tạo ta buổi off rất thành công nhé :)

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
các con xinh quá. trời ơi sushi còn đá lông nheo kìa, ghét ghê :gongxi-1:
:lau_mo_hoi: thằng nhóc sudo vẫn đang xi cà we đợi ngày bình phục.. hix.. sau khi bình phục sẽ tham dự gặp mặt các anh chị em mèo nhà yeuthucung cho = bạn = bè. :sadcorner:

:03: hẹn lần sau nếu đc sẽ có em scottish folds, và thằng ku exotic sudo góp mặt nữa.. hih`.. rui` mình rủ rê đc sẽ rủ thêm anh chị chủ của sugấu hu' hi' theo.. hi`hi`..

boo09

T.Viên Năng Động
Hehe trông vui và sum tụ quá :) đợt trước vcc cũng off ở đấy , làm gì thì làm nếu lần tới off vào tầm t8 mình về Vn là đưa mấy đứa nhà mình đi liền ^^

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
ivys said:
các con xinh quá. trời ơi sushi còn đá lông nheo kìa, ghét ghê :gongxi-1:
:lau_mo_hoi: thằng nhóc sudo vẫn đang xi cà we đợi ngày bình phục.. hix.. sau khi bình phục sẽ tham dự gặp mặt các anh chị em mèo nhà yeuthucung cho = bạn = bè. :sadcorner:

:03: hẹn lần sau nếu đc sẽ có em scottish folds, và thằng ku exotic sudo góp mặt nữa.. hih`.. rui` mình rủ rê đc sẽ rủ thêm anh chị chủ của sugấu hu' hi' theo.. hi`hi`..
Hic.... Bữa đó call không được cho nàng. Cứ mong đc gặp thằng nhox exotic sudo, mà cuối cùng bể hụi >.

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
:Onion36: hẹn lần sau nhé. :la_bay: tớ đang chăm cho sudo hồi phục & kiếm chỗ đặt làm lồng sắt để có thể cho em nó ở riêng khi chưa lành để tránh đi lại chạy nhảy hoặc chơi đùa với anh em lại làm động đến vết thương. haiizzz.. ai biết ở đâu nhận đặt làm lồng inox 201 giá hữu nghị nói tớ nhé.

nhoxponlove said:
Hic.... Bữa đó call không được cho nàng. Cứ mong đc gặp thằng nhox exotic sudo, mà cuối cùng bể hụi >.<