• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Anh lông ngắn màu tabby blue, my treasure from earth :X

meonho124

Đi Muôn Nơi
Mèo con trên gói whistcat đấy là mèo Mỹ lông ngắn đấy bạn ơi American shorthair =)) không phải British shorthair đâu =)) . Hình như cái hãng thức ăn này thiên về loại thức ăn cho giống này thì phải clip quảng cáo với hình in trên bao bì sản phẩm toàn thuộc cái giống mèo này . :157: .
Mèo nhà bạn là mèo con đón từ nhà ai ấy nhỉ nhìn quen ha , xinh lắm . chúc bé hay ăn chóng lớn .
Sao bạn phải xích miu vào vậy ?_? Em nó không thích bị xích đâu .

Tinton

Member
meonho124 said:
Mèo con trên gói whistcat đấy là mèo Mỹ lông ngắn đấy bạn ơi American shorthair =)) không phải British shorthair đâu =)) . Hình như cái hãng thức ăn này thiên về loại thức ăn cho giống này thì phải clip quảng cáo với hình in trên bao bì sản phẩm toàn thuộc cái giống mèo này . :157: .
Mèo nhà bạn là mèo con đón từ nhà ai ấy nhỉ nhìn quen ha , xinh lắm . chúc bé hay ăn chóng lớn .
Sao bạn phải xích miu vào vậy ?_? Em nó không thích bị xích đâu .
Cảm ơn bạn đã qan tâm đến Ton nhà mình, bé là hậu duệ của thằng Terry màu himalaya và mẹ Misa màu tabby nhà anh Hoàng Mộc Cương bên viet-pet, khu nha minh chuyên trôm chỉa mèo, vậy nên để giữ an toàn cho mèo yêu mình đành phải xích bé và khi nào có ng ở nhà thì mình thả cho chạy, vì mình thả bé khó chụp ảnh qá nên đành xích chụp tạm kiểu, tại vì mình chụp bằng đt nên nó bắt nét kém qá :D

chiru

T.Viên Năng Động
Đúng là trên gói thức ăn là mĩ lông ngắn đó.nhà mình nuôi 2 em.mèo của bạn ko giống e trên hình đâu

Tinton

Member
cool said:
Up cho pe meo xinh nhà pan :)
Hihi, cảm ơn bạn , ước mơ của mình là nuôi 1 cặp aln đực cái, bạn thật may mắn vì đã có đủ nếp tẻ, mình đang tkiem tiền để tậu thêm em cái nữa nhưng nhà cửa chật qá

cool

YTC Developer
Tks pan :) pan cố gag sap xep nhà cửa tậu them 1 pe cái nữa cho pé nha pan zui :) mà pan ở SG or HN zay?

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
bé cute quá nà , từ lâu ấp ủ giấc mơ nuôi một bé aln xinh thật xinh ( như bé của bạn đó ) mà đến bây h giấc mơ vẫn chưa thành hiện thực . Chúc mừng bạn vì đã sở hữu một nhóc miu xinh như thế nha , chúc bé luôn khỏe mạnh và dễ xương
ps : bé ba tư nhà bạn hoangmoccuong có topic trong mục nhật kí thú cưng nì luôn đó , vào trong đó làm vài câu comment tặng bạn ý đi bạn

Tinton

Member
toypoodle_123 said:
bé cute quá nà , từ lâu ấp ủ giấc mơ nuôi một bé aln xinh thật xinh ( như bé của bạn đó ) mà đến bây h giấc mơ vẫn chưa thành hiện thực . Chúc mừng bạn vì đã sở hữu một nhóc miu xinh như thế nha , chúc bé luôn khỏe mạnh và dễ xương
ps : bé ba tư nhà bạn hoangmoccuong có topic trong mục nhật kí thú cưng nì luôn đó , vào trong đó làm vài câu comment tặng bạn ý đi bạn
Cám ơn bạn nhé, tên Ton này đang tuổi nghịch ngơm, nó cào hết tường nhà tớ ra, tớ vừa cốc cho nó mấy cái vào đầu, aln là loài mèo hiền lành và biết nghe lời chủ, khi nó lại gần chỗ tường bị cào đấy, mình chỉ cần hắng giọng 1 cái là nó chạy biến vào cái rổ của nó nằm khoanh tròn ra điều rất ngoan ngoãn, nhưng sau lưng mình thì ko bít sẽ giở trò gì đây, hihi, giấc mơ của mình mới hoàn thành 1 nửa thui, mình đang ấp ủ tậu 1 bé aln cái về làm bạn với Ton nhưng chưa có điều kiện, mình đang nhăm nhe đàn Mèo nhà Meobeo52kg- bạn Trà ý, toàn mèo aln nhập từ Nga về, cũng chuẩn ko kém nhà a Cương đâu ^^

shinmeomeo

I ♥ Border Collie
xinh , cũng muốn nuôi mèo lắm mà điều kiện k cho phép T______T

vanixbun

Mình từ trước đến h luôn có cảm tình với những bé aln, nếu mún chụp ảnh cho bé thì sao bạn không thử nhử đồ ăn nhỉ :)) mình thấy cách này khá hữu hiệu vs mấy bé quậy, như bé nhà mình hình như làm như thế quen rùi, mỗi lần cầm cái máy ảnh là nó lại lon ton chạy ra cào cào vào chân đòi ăn :D

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
ui em ui iu qua' đi !!! :lac_dau: :le_luoi: ... múp míp
bạn ui bạn đeo vòng cổ j` cho bé Ton tím tím xinh quá vậy :03: ..