• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Alaska - Linh Linh của mình xin ít "xương'' cho chóng "nhớn".

choedo23990

Cún của mình mới về được 1 tuần. Rất vui vè em khoẻ mạnh! hi.. ít ảnh yêu kiều nhí nhảnh của em nó! (Nghịch thôi rồi, quậy tung nhà lên.. hizz)
Mình ngắm mãi mắt em nó, nhưng thấy mắt em nó mầu đen chứ đâu phải mầu nâu các bạn nhỉ? Hay nhớn lên mắt em nó mới chuyển sang mầu nâu? hiz...

Show hàng cái đã:

b mua nhóc này ở đâu và nhiu tiền vậy. nhìn kết quá hihi

Pilovepet

LOVE ANIMAL
trùi ui! Siêu cute!! NHìn như cục bông con, ,thật là đang yêu chết đi đc :Onion12:

lovelinh85

uiii...kưng chít mấk :03:

ú như hột mít like like

em so hot ^.^

dễ thương ghê :hmmm: :hmmm: :hmmm:

em nó là B hay G vậy bạn.nhà bạn ở đâu vậy,nếu là G thì cho em las nhà mình kết đôi nhá. :)

trùi ui! Siêu cute!! NHìn như cục bông con, ,thật là đang yêu chết đi đc :Onion12:

mình mà có e đáng iu thế này chắc bế đi ngủ cùng luôn. yêu quá

béo xù thích thế ^^
được đấy :wub:

Cảm ơn các bạn nhìu nhìu! Cún mình là G, hii.. ăn tham nhất quả đất! Giờ em nó đang thay lông, nhưng nhìn vẫn iu lắm! Rảnh mình úp típ show hàng! Hii.. thank's các bạn đã khen em nó!

I♥umeo

T.Viên Năng Động
Chu choa yêu kinh khủng lên được :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: muốn bắt cóc quá . nhà đâu tớ ngồi rình ngoài ngõ nào

yeuthucung147

Cún của mình mới về được 1 tuần. Rất vui vè em khoẻ mạnh! hi.. ít ảnh yêu kiều nhí nhảnh của em nó! (Nghịch thôi rồi, quậy tung nhà lên.. hizz)
Mình ngắm mãi mắt em nó, nhưng thấy mắt em nó mầu đen chứ đâu phải mầu nâu các bạn nhỉ? Hay nhớn lên mắt em nó mới chuyển sang mầu nâu? hiz...

Show hàng cái đã:

cho e hỏi cái đi !! giống này là giống zì zậy