• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

<3 Tình yêu nhà mình! <3

Putin_cute

T.Viên Năng Động
snowwhite99152 said:
Mèo nhà putin xinh wa ha, có bé mèo nga nữa kìa. cầu cho putin mau có meo con bế ha, cbi phải dọn thêm nh nữa đấy :157:
Hai em đang gào đực hết rồi đấy, mà chưa cho phối, để cho mấy em ngây thơ vài tháng :))

snowwhite99152

o0o L0v3 CAt o0o
Putin_cute said:
Hai em đang gào đực hết rồi đấy, mà chưa cho phối, để cho mấy em ngây thơ vài tháng :))
Thôi cứ để các e chơi bạn ak, chứ có baby rùi thì các bé ko rời meo con đâu, toàn kè kè như kiểu vệ sĩ ý, mất hết tự do :go_mo:

Putin_cute

T.Viên Năng Động
snowwhite99152 said:
Thôi cứ để các e chơi bạn ak, chứ có baby rùi thì các bé ko rời meo con đâu, toàn kè kè như kiểu vệ sĩ ý, mất hết tự do :go_mo:
Uhm, nên bây giờ chưa cho em nò tìm chông :)

Putin_cute

T.Viên Năng Động
snowwhite99152 said:
Mình cũng phải lăn lội mãi mới chụp đc các bé đó. nhìn pic ý nét mà mặt bé ngầu dã man lun, sắc lẹm ak :Onion35:
hihi, tyâấ vậy chứ suốt ngày ăn và ngủ:)

lovepetz

CÔ bé vui tính
dễ thương wá....bạn nói đúng ghê . em Chihuahua ngủ khó đỡ thật... yêu yêu yêu yêu yêu yêu.... :03: :03: :03: :03: :03:
Chúc mấy bé mau ăn chóng lớn
Xinh như hoa và dồi dào sức khỏe ngheeee

Putin_cute

T.Viên Năng Động
lovepetz said:
dễ thương wá....bạn nói đúng ghê . em Chihuahua ngủ khó đỡ thật... yêu yêu yêu yêu yêu yêu.... :03: :03: :03: :03: :03:
Chúc mấy bé mau ăn chóng lớn
Xinh như hoa và dồi dào sức khỏe ngheeee
Thanks bạn nhìu nhé, mấy em ngoan và ăn nhìu lắm, mấy nay chưa cập nhật ảnh mới nữa :D

Putin_cute

T.Viên Năng Động
shinmeomeo said:
Một đội quân nhí nhố cũng mệt phết í nhỉ =)))
Nhưng vui :x
Hì hì, chúng nó cùng khởi nghĩa là khỏi chống chỉ bik dọn nhà thoy bạn, hì hì.
Đi làm về thấy mấy em nó là bớt mệt ngay :)

thaohuynh_0409

pé chihuahua nhà cậu dễ thương lắm nằm ngủ iz như pé Po nhà tớ ý đưa thẳng 2 tay 2 chân lên trời mắc cười gê ^^ . Nhóc đó mấy tháng r` nhĩ :keke_hehe: :keke_hehe:

vanixbun

Thích nhất cái pic 2 e cún cùng lè lưỡi, iu cực ý!, còn mèo nhà bạn thì thôi rồi mình hâm mộ lun. Đủ thời gian và công sức để chăm mấy bé này thì mình phục bạn đó :good_job: mình chỉ nuôi niều nhất là 2 e mèo cùng 1 lúc là đã mệt kinh. nhưng mà thế cũng hạnh phúc đấy nhỉ :03:

Putin_cute

T.Viên Năng Động
thaohuynh_0409 said:
pé chihuahua nhà cậu dễ thương lắm nằm ngủ iz như pé Po nhà tớ ý đưa thẳng 2 tay 2 chân lên trời mắc cười gê ^^ . Nhóc đó mấy tháng r` nhĩ :keke_hehe: :keke_hehe:
Em ấy chính thức chào đời ngày 02/10/2012 đó bạn, nghịch lắm. mà minh nghe moi nguoi nói chuhuahua kén ăn, nhưng Tin nhà mình ăn như hêu á , hihihi

Putin_cute

T.Viên Năng Động
vanixbun said:
Thích nhất cái pic 2 e cún cùng lè lưỡi, iu cực ý!, còn mèo nhà bạn thì thôi rồi mình hâm mộ lun. Đủ thời gian và công sức để chăm mấy bé này thì mình phục bạn đó :good_job: mình chỉ nuôi niều nhất là 2 e mèo cùng 1 lúc là đã mệt kinh. nhưng mà thế cũng hạnh phúc đấy nhỉ :03:
Mình cung thik pic 2 em lè lưỡi :), chăm 4 em thì rất mệt, bọn đụng găp nhau là đồ trong nhà loạn hết lên :), nhưng có mấy em nó vui lắm

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
bạn cũng chịu khó chụp hình ghê hen ^^ nhất bạn rồi nhé, vừa có chó, vừa có mèo xinh :)

Putin_cute

T.Viên Năng Động
Charlene2801 said:
bạn cũng chịu khó chụp hình ghê hen ^^ nhất bạn rồi nhé, vừa có chó, vừa có mèo xinh :)
hihih, chũp ảng ghi lại khoảnh khắc vui nhộn của mấy em đó bạn, đôi khi cũng cực lắm, nhưng mà vui :)