• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

1 vài góp ý cho ad cũng như BQT.

tranbatu

sát_thủ_rồng_thiên
Mà nếu em 1 ngáy báo 10 20 bài viết xấu liên tục thì có bị phạt hay gì ko....... Vì làm phiền bqt ( đùa thui, nhưng cũng mún bik)

tranbatu

sát_thủ_rồng_thiên
Anh cho em hỏi nếu em tố cáo bài nào thì bài đó bị xóa trong thư mục đó và đưa về lưư trữ bài viết xấu hay vẫn giữ ở đó và có ở lưư trữ bài viết. Và tố cáo đó có phân biệt " chủng loại " năm ko hay năm nào cũng tố cáo đc.

Bao Linh 85

I_Like_Pet
tranbatu said:
Anh cho em hỏi nếu em tố cáo bài nào thì bài đó bị xóa trong thư mục đó và đưa về lưư trữ bài viết xấu hay vẫn giữ ở đó và có ở lưư trữ bài viết. Và tố cáo đó có phân biệt " chủng loại " năm ko hay năm nào cũng tố cáo đc.
e ơi e rảnh thì e đi đóng góp các bài viết bổ ích, dịch thuật hay sưu tầm j đo, còn k thì báo cáo vi phạm mà những bài gần đây chứ, h k lẻ gọi là đi đào mộ mấy cái topic năm ngoái or ngoái ngoái ngoái nữa báo cáo àh e? Rồi e nghĩ ng bị phạt có tâm phục khẩu phục ko? Hay như chưa kể mem đó đã k còn hoạt động nữa rồi thì còn nhắc nhở cái kiểu j
Giống như mod phạt e đây, mà e còn phân bì sao mấy cái khác ko thấy phạt, còn nếu như đùng cái e bị phạt cái bài viết hồi lâu lơ lâu lắc,xưa thiệt là xưa thì e nghĩ sao!
K chừng việc e đang làm mới chính là làm cho mod bị ghét đó e! ^^

Ma Bư Béo

Super Moderator
Staff member
Super Moderator
Giờ mới đọc comment của b, chính m đã phạt b theo luật của diễn đàn
Máy b bị đơ lập 2 topic liên tục m ko hề phạt b và xoá đi giúp b rồi, khi b nói những dòng ấy là m biết b còn k nhận ra lỗi vi phạm của chính mình
Còn chuyện viết 1 loạt ngôn ngữ teen ko dấu thì thực sự diễn đàn ko thể chấp nhận bài ấy của b đc nên m đã đưa vào bên box lưu trữ bài vi phạm
Sau khi b sửa b có thể đưa lại link đó để mình hoặc b nào đó di chuyển về đúng box cho b

tranbatu

sát_thủ_rồng_thiên
Em đọc bài của anh ma bư chẳng hiu lag gì 2 gì ? Em chỉ đăng 1 cái thui ? Anh nói cụ thể cho em dễ hỉu nha

tranbatu

sát_thủ_rồng_thiên
Ý anh là em báo vi phạm 2 lần trong 1 toppíc đó hả ?

Ma Bư Béo

Super Moderator
Staff member
Super Moderator
tranbatu said:
Ý anh là em báo vi phạm 2 lần trong 1 toppíc đó hả ?
đã sửa lại nội dung cho dễ hiểu

tranbatu

sát_thủ_rồng_thiên
Mình sửa cũng đc 1,2 ngày rùi ko ai đưa lại ?? Mình đọc nội quy nói sửa xong để đó mod vào đọc thấy hết lỗi tự đưa lên lại mà. Vậy anh đưa lên dùm em đi

tranbatu

sát_thủ_rồng_thiên