• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

ức chế mạng internet

chuyện là zịa mình thik mèo lắm nhà mình nuôi 2 pé mèo rất xinh nhé mọi chuyện rất yên bình cho tới khi mẹ mình đọc đc bài này trên mạng và bắt minh vứt 2 pé đi :156: :156:
trang web này đây :http://vn.news.yahoo.com/giun-luc-nhuc-vi-an-luon-ech.html

làm sao bi h :07: :07:

shinee

T.Viên Năng Động
Có lần bác nhà kế bên co triệu chứng sán chó. Thế là mẹ mình bắt mình bán bầy chó bk ở nhà. Rồi còn để cái bản trước nhà "bán chó" nữa mới ác. Khóc wa chừng vì tự nhiên tay bai vạ gió cái mình phải chịu. Nhưng ko khuất phục. Năn nỉ pa pa. Rồi mẹ đem bản bán chó là mình lại ra dẹp dzô . Ai lại hỏi mua thì mình nói ko bán. Chặn đường hăm dọa 1 thèn nhok (nói nhok chứ chắc nó cũng cỡ tuổi mình) là "mày mà gé mua thì đừng trách tao" ( ui nghĩ lại thấy mình mất dạy gê). Nhưng vì giữ cún yêu phải dzi thôi. Từ Từ chuyện cũng lắng xuống. Bác nhà bên đó cũng chẳng phải bị sán chó. Nên mình vẫn dc nuôi cún tới bi giờ.
Bạn thử nc với mẹ đi, ko thì kiên quyết 1 chút. Ng lớn lo thì la la bắt làm liền. chứ 1 thơi gian cũng lắng xuống à. Cố lên. Giữ 2 pé êu bên bạn nha.Chúc bạn may mắn, thành công