• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Đầu gà giá mềm....

dauga_giatot

Hiện giờ tại HN nhu cầu sử dụng cổ gà để cho các bé cún ăn rất lớn, tuy nhiên, lượng hàng đợt này khá khăn hiếm nên giá thành cứ tăng liên tục khiến những người nuôi chó chúng ta nhiều khi méo hết cả....mồm vì phải mua thức ăn cho cún mà giá...trên trời, đôi khi mất công chạy ra chợ rồi mà còn...chẳng có mà mua, hoặc có khi bị bán với giá cắt cổ.Mình hiện giờ đang nuôi 2 dòng chó, đó là Rotweiler và pitbull nên rất hiểu cảnh như thế.Nắm bắt được tâm lý ngại đi mua xa, giá đắt,ngại nắng mưa nên mình nảy ra ý kiến là nhận cung cấp đầu cổ gà sạch giá cạnh tranh, ship hàng miễn phí ở HN, dù lấy ít hay nhiều, dù mưa hay nắng, các bạn chỉ cần gọi cho mình theo sdt 01246.2222.80 và hẹn giờ cần hàng và số lượng hàng cần lấy,mình sẽ chuyển hàng đến tận nhà và đúng giờ với các bạn.Mọi chi tiết xin liện hệ với số điện thoai 01246.2222.80 để biết thêm chi tiết,mong các bạn ủng hộ.Thân!

dauga_giatot

Cám ơn anh Trung ở nghi tàm đã ủng hộ em, gửi anh ảnh của bé Rotweilertên Gấu nhà anh nhé, chúc bé sớm mẹ tròn con vuông.Thân!